Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.COM
22/10/2026 01:36

Kết quả Paraguari AC 2 vs 0 Fernando de la Mora tỷ số 2-0 ngày 21-10-2026

Kết quả Paraguari AC 2 vs 0 Fernando de la Mora

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
Paraguari AC 2
và
0 Fernando de la Mora
trong ngày 21-10-2026.

Giải đấu 20:00 – 21/10 Champions League Path Sporting CP U19 2 2 – 1 LASK U19 H1: 0-0 
Đội nhà Paraguari AC 2
Đội khách 0 Fernando de la Mora
Tỷ số 2-0

Thông tin trận đấu

Trận đấu Paraguari AC 2 vs 0 Fernando de la Mora
thuộc khuôn khổ 20:00 – 21/10 Champions League Path Sporting CP U19 2 2 – 1 LASK U19 H1: 0-0 .
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: Paraguari AC 2 – 0 Fernando de la Mora

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.