Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.ME
13/09/2026 01:36

Kết quả Van Spor Kulubu 1 vs 1 Keciorengucu H1: tỷ số 1-1 ngày 12-09-2026

Kết quả Van Spor Kulubu 1 vs 1 Keciorengucu H1:

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
Van Spor Kulubu 1
và
1 Keciorengucu H1:
trong ngày 12-09-2026.

Giải đấu Gent U23 0 – 1 FCV Dender EH
Đội nhà Van Spor Kulubu 1
Đội khách 1 Keciorengucu H1:
Tỷ số 1-1

Thông tin trận đấu

Trận đấu Van Spor Kulubu 1 vs 1 Keciorengucu H1:
thuộc khuôn khổ Gent U23 0 – 1 FCV Dender EH.
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: Van Spor Kulubu 1 – 1 Keciorengucu H1: 0-1

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.