Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.ME
13/09/2026 01:42

Kết quả 12/09 3 AEL Limassol 2 vs 1 Nea Salamis 1 H1:   tỷ số 00-12 ngày 12-09-2026

Kết quả 12/09 3 AEL Limassol 2 vs 1 Nea Salamis 1 H1:  

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
12/09 3 AEL Limassol 2
và
1 Nea Salamis 1 H1:  
trong ngày 12-09-2026.

Giải đấu 23:00 – 12/09 Trụ hạng Ilves 3 – 1 FC Lahti H1: 1-0 
Đội nhà 12/09 3 AEL Limassol 2
Đội khách 1 Nea Salamis 1 H1:  
Tỷ số 00-12
Thời gian 00:00

Thông tin trận đấu

Trận đấu 12/09 3 AEL Limassol 2 vs 1 Nea Salamis 1 H1:  
thuộc khuôn khổ 23:00 – 12/09 Trụ hạng Ilves 3 – 1 FC Lahti H1: 1-0 .
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: 00:00 – 12/09 3 AEL Limassol 2 – 1 Nea Salamis 1 H1: 1-0 

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.