Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.ME
18/09/2026 01:35

Kết quả 17/09 V.Bảng Kalamata 1 vs 1 AE Larissa   tỷ số 30-17 ngày 17-09-2026

Kết quả 17/09 V.Bảng Kalamata 1 vs 1 AE Larissa  

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
17/09 V.Bảng Kalamata 1

1 AE Larissa  
trong ngày 17-09-2026.

Giải đấu Nữ Việt Nam 0 – 8 Nữ Nhật Bản
Đội nhà 17/09 V.Bảng Kalamata 1
Đội khách 1 AE Larissa  
Tỷ số 30-17
Thời gian 20:30

Thông tin trận đấu

Trận đấu 17/09 V.Bảng Kalamata 1 vs 1 AE Larissa  
thuộc khuôn khổ Nữ Việt Nam 0 – 8 Nữ Nhật Bản.
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: 20:30 – 17/09 V.Bảng Kalamata 1 – 1 AE Larissa  

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.