Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.ME
15/09/2026 01:31

Kết quả San Diego 0 vs 5 Philadelphia Union tỷ số 0-5 ngày 14-09-2026

Kết quả San Diego 0 vs 5 Philadelphia Union

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
San Diego 0
và
5 Philadelphia Union
trong ngày 14-09-2026.

Giải đấu Nữ Đài Bắc Trung Hoa 2 – 1 Nữ Việt Nam
Đội nhà San Diego 0
Đội khách 5 Philadelphia Union
Tỷ số 0-5

Thông tin trận đấu

Trận đấu San Diego 0 vs 5 Philadelphia Union
thuộc khuôn khổ Nữ Đài Bắc Trung Hoa 2 – 1 Nữ Việt Nam.
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: San Diego 0 – 5 Philadelphia Union

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.