Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.ME
13/09/2026 01:38

Kết quả SCR Altach 1 vs 2 Grazer AK H1: tỷ số 1-2 ngày 12-09-2026

Kết quả SCR Altach 1 vs 2 Grazer AK H1:

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
SCR Altach 1
và
2 Grazer AK H1:
trong ngày 12-09-2026.

Giải đấu Arsenal U21 1 – 4 Chelsea U21
Đội nhà SCR Altach 1
Đội khách 2 Grazer AK H1:
Tỷ số 1-2

Thông tin trận đấu

Trận đấu SCR Altach 1 vs 2 Grazer AK H1:
thuộc khuôn khổ Arsenal U21 1 – 4 Chelsea U21.
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: SCR Altach 1 – 2 Grazer AK H1: 1-2

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.