Livescore • Kết quả • Nhận định bóng đá mới nhất TRAMSCORE.ME
27/07/2026 01:35

Kết quả Yunnan Yukun 4 vs 3 Shenzhen Peng City tỷ số 4-3 ngày 26-07-2026

Kết quả Yunnan Yukun 4 vs 3 Shenzhen Peng City

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
Yunnan Yukun 4

3 Shenzhen Peng City
trong ngày 26-07-2026.

Giải đấu Đang cập nhật
Đội nhà Yunnan Yukun 4
Đội khách 3 Shenzhen Peng City
Tỷ số 4-3

Thông tin trận đấu

Trận đấu Yunnan Yukun 4 vs 3 Shenzhen Peng City
thuộc khuôn khổ Đang cập nhật.
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: Yunnan Yukun 4 – 3 Shenzhen Peng City

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.